Gaoxin Industrial Park, Guangming ใหม่เขตเมืองเซินเจิ้มณฑลกวางตุ้งประเทศจีน
บ้าน ผลิตภัณฑ์AC-DC พาวเวอร์ซัพพลาย

ตัวแปลงสัญญาณ 10M / 100M Power Ethernet อีเธอร์เน็ต PSE สร้างขึ้นในแหล่งจ่ายไฟ AC / DC

ตัวแปลงสัญญาณ 10M / 100M Power Ethernet อีเธอร์เน็ต PSE สร้างขึ้นในแหล่งจ่ายไฟ AC / DC

10M / 100M Power Over Ethernet PSE Media Converter Built In AC / DC Power Supply

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: Fiberroad
ได้รับการรับรอง: CE ROHS
หมายเลขรุ่น: FR-POE331

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
ราคา: Pls send request details
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุภัณฑ์มาตรฐานหรือแบรนด์
เวลาการส่งมอบ: 2-3 วันทำงาน
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T ตะวันตกสหภาพ
สามารถในการผลิต: 5000pcs เดือน
ติดต่อตอนนี้
รายละเอียดสินค้า
ชื่อ: สวิตช์ POE ประเภทขาออก:: เดียว
อัตราการรับส่งข้อมูลผ่านเครือข่าย:: 10/100 / 1000Mbps โหมดการสื่อสาร:: Full Duplex & Half-Duplex
พอร์ท:: 1 แรงดันไฟฟ้าขาเข้า:: 220v

ตัวแปลงสัญญาณ 10M / 100M Power Ethernet อีเธอร์เน็ต PSE สร้างขึ้นในแหล่งจ่ายไฟ AC / DC

คุณสมบัติ

-10 / 100Base-TX UTP ถึง 100Base-FX การแปลงสื่อมีเดีย
รองรับ POE PSE ได้ -IEEE802.3af
แพคเก็ต -9 กิโลไบต์ที่โหมดตัดผ่าน
- ตัวจ่ายไฟ AC / DC
- ป้องกันกระแสเกิน
- ความคลาดเคลื่อนของขั้วต่อ SC, BiDi หรือ LC สำหรับมัลติและโหมดเดี่ยว
สวิตช์ DIP เพื่อตั้งค่าต่างๆ
-LFP (Link Fault Pass-through)

POE-FR200 เป็นตัวแปลงสัญญาณ 10 / 100Base-TX ถึง 100Base-FX ซึ่งช่วยให้สามารถเชื่อมต่อเครือข่ายได้ง่าย สอดคล้องกับมาตรฐาน IEEE802.3af อุปกรณ์แปลงไฟ PoE ของ AC / DC เป็นอุปกรณ์จัดหาพลังงาน (Power Sourcing Equipment หรือ PSE) ซึ่งรวมข้อมูลที่ถ่ายโอนผ่านสายไฟเบอร์ออปติกที่มีแหล่งจ่ายไฟ 48V (หรือแหล่งจ่ายไฟอื่น ๆ ) ซึ่งให้กำลังไฟกับอุปกรณ์ที่ใช้ IEEE802.3af (PD) ผ่านสาย CAT5 UTP (ความยาวสายเคเบิลสูงสุด 100meters / 330feets) ตัวแปลงสัญญาณมีคอนโทรลเลอร์ PSE พอร์ตเดียวซึ่งมีคุณสมบัติการตรวจจับลายเซ็น PD และคุณสมบัติการตรวจสอบกำลังไฟ คุณสมบัติอื่น ๆ ได้แก่ การป้องกันกระแสเกินฟังก์ชัน LFP LFP (Link Fauit Pass-through) ช่วยให้ตัวแปลงสื่อสามารถตรวจสอบทั้งเส้นใยและสายสัญญาณ RX RX สำหรับการสูญเสียสัญญาณ ในกรณีที่สูญเสียสัญญาณ RX บนพอร์ทมีเดียตัวแปลงสัญญาณจะทำให้สัญญาณ TX ไปยังพอร์ทมีเดียอื่น ๆ โดยอัตโนมัติทำให้ผ่านข้อผิดพลาดในการเชื่อมต่อ

 

ข้อกำหนดทางเทคนิค:

อัตราข้อมูล:


- 10/100 Mbps (802.3 10Base-T / 802.3u 100Base-T)
- 100Mbps (100Base-FX)

ความต้องการพลังงานขาเข้า:


- แรงดันไฟฟ้าอินพุต ............................... 100 VAC ถึง 240 VAC
- ความถี่อินพุต ................................. 47 Hz ถึง 63 Hz

Power over Ethernet เอาท์พุท:


- การกำหนดพินและขั้ว ...... ... 4/5 (V +), 7/8 (V-)
- กำลังไฟขาออก ... โปรดดูข้อมูลการสั่งซื้อ
- ประสิทธิภาพ ................................................ .... 75% min
- ป้องกันการลัดวงจร ........................ การกู้คืนอัตโนมัติ
- การป้องกันกระแสเกิน ....................... การกู้คืนอัตโนมัติ

สภาพแวดล้อม:


- อุณหภูมิในการทำงาน ....................... ... 0 ℃ถึง 50 ℃
- คูลลิ่ง ........................................ การหมุนเวียนอากาศแบบอิสระ
- อุณหภูมิในการจัดเก็บ ...................... -20 ℃ถึง + 85 ℃
- ความชื้นในการทำงาน ... ... สูงสุด 90% และไม่ควบแน่น

ข้อกำหนดทางกล:


- วัสดุกรณี .................................... เตารีด
- กรณีสี ....................................... . สีดำ
- น้ำหนักสุทธิ ........................ .540g โดยประมาณ / หน่วย
- ขนาด ......... 110 (W) x 40 (H) x 140 (L) (มม.)
อย่ารวมความยาวของตัวรับส่งสัญญาณ

การเชื่อมต่อ:


- อินพุต AC .......................................... IEC-J-4
- LAN .................................... . ป้องกัน RJ-45
- ไฟเบอร์ .................................... ดูข้อมูลการสั่งซื้อ

ข้อมูลการสั่งซื้อ:

ส่วนจำนวน

มาตรฐานที่สนับสนุน

แรงดันขาออก

กระแสไฟขาออก

กำลังขับ

ข้อสังเกต

POE-FR200-XX-XXX

IEEE 802.3af

48V

สูงสุด 0.54A

สูงสุด 25 วัตต์

ค่าเริ่มต้น

POE-FR200-AXX-XXX

IEEE 802.3af

56V

สูงสุด 0.54A

สูงสุด 30W

ไม่จำเป็น

POE-FR200-BXX-XXX

ที่ไม่ได้มาตรฐาน

48V

สูงสุด 0.60A

สูงสุด 30W

ไม่จำเป็น

POE-FR200-CXX-XXX

ที่ไม่ได้มาตรฐาน

24V

1.20A สูงสุด

สูงสุด 30W

ไม่จำเป็น

* XX-XXX: รองรับตัวเชื่อมต่อ / ประเภทไฟเบอร์และระยะทาง สำหรับรายละเอียดเพิ่มเติมโปรดดูจากรายการด้านล่าง

วิภัตติ

ลักษณะ

วิภัตติ

ลักษณะ

SC-M02

SC, Multi-Mode, 2 กม. / 1300nm

LC-M02

LC SFP, Multi-Mode, 2 กม. / 1300nm

SC-S05

SC, โหมดเดี่ยว, 5km, 1310nm

LC-S05

LC SFP, โหมดเดี่ยว, 5km, 1310nm

SC-S20

SC, โหมดเดี่ยว, 20 กม., 1310nm

LC-S20

LC SFP, โหมดเดี่ยว, 20 กม., 1310nm

SC-S40

SC, โหมดเดี่ยว, 40 กม., 1310nm

LC-S40

LC SFP, โหมดเดี่ยว, 40 กม., 1310nm

SC-S60

SC, โหมดเดี่ยว, 60 กม., 1310nm

BS3-S20

BiDi SC, โหมดเดี่ยว, 20 กม., 1310 / 1550nm

SC-S80

SC, โหมดเดี่ยว, 80 กม., 1550 นาโนเมตร

BS3-S40

BiDi SC, โหมดเดี่ยว, 40 กม., 1310 / 1550nm

SC-SA0

SC, โหมดเดี่ยว, 100 กม., 1550 นาโนเมตร

BS5-S20

BiDi SC, โหมดเดี่ยว, 20 กม., 1550 / 1310nm

SC-SC0

SC, โหมดเดี่ยว, 120 กม., 1550 นาโนเมตร

BS5-S40

BiDi SC, โหมดเดี่ยว, 40 กม., 1550 / 1310nm

รายละเอียดการติดต่อ
Shenzhen YONP Power Co.,Ltd
ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ
ยูนิเวอร์แซ AC อะแดปเตอร์

พลาสติกสีดำ 3FF Micro มาเป็นปกติซิมการ์ด Micro 500pcs ใน Polybag

พลาสติก ABS มาตรฐานไมโครซิมมาเป็นปกติอะแดปเตอร์สำหรับโทรศัพท์มือถือ

ร้อนขายไมโครซิมซิมกับมาตรฐานการ Adapter สำหรับมือถือปกติ

สลับพาวเวอร์อะแดปเตอร์

พลาสติก ABS นาโนซิมการ์ด Adaptor iPhone 4 นาโนซิมการ์ด

สีดำ iPhone 5 นาโนซิมอะแดปเตอร์พร้อมนาโน 4FF - 3FF

ที่ไม่ซ้ำกัน iPhone5 นาโนซิมอะแดปเตอร์พลาสติก ABS นาโนไปยังการ์ดมินิ

AC DC Switching Power Supply

4FF - 3FF ซิมการ์ด 500pcs นาโนไมโครซิม Adaptor ใน Polybag

พลาสติก ABS 3FF ไมโครซิมอะแดปเตอร์สำหรับ iPhone 4 หรือ iPhone 5

นาโนพลาสติก 2 In 1 Combo ไมโครซิม Adaptor สำหรับ iPhone 5 1.2 x 0.9cm

ขอใบเสนอราคา

E-Mail | แผนผังเว็บไซต์

Privacy Policy ประเทศจีน ดี คุณภาพ ยูนิเวอร์แซ AC อะแดปเตอร์ ผู้ผลิต. Copyright © 2013 - 2020 normalsimadapter.com. All Rights Reserved. Developed by ECER